ജമാഅത്തെ ഇസ്‌ലാമി ജില്ലാ നേതൃത്വം

 

ജില്ലാ ഭാരവാഹികൾ

പാലക്കാട്
പ്രസിഡന്റ് അബ്ദുൽ ഹകീം നദ് വി
സെക്രട്ടറി   നൗഷാദ് മുഹിയുദ്ദീൻ
വൈസ്.പ്രസിഡന്റ് (തർബ്ബിയ്യത്ത്) ബഷീർ ഹസൻ നദ് വി
അസി.സെക്രട്ടറി പി.എം. ബഷീർ പുതുക്കോട്
ഓഫീസ് സെക്ര./ മീഡിയ വി.എം. നൗഷാദ് ആലവി
ദഅ് വ അബ്ദുൽ മജീദ് തത്തമങ്കലം
ഇസ് ലാമിക് സമൂഹം പി. മുസ്തഫ മാസ്റ്റർ
ഖുർആൻ സ്റ്റഡി സെന്റെർ ഇബ്രാഹീം മാസ്റ്റർ
ജനസേവനം ഖുർആൻ സ്റ്റഡി സെന്റെർ
പി.ആർ എം.ദിൽഷാദലി
മലർവാടി എം.എ. സക്കീർ ഹുസൈൻ
ടീൻ ഇന്ത്യ അബ്ദുറസാഖ് അലനല്ലൂർ
എ.ഉസ്മാൻ മാധ്യമം
മീഡിയാവൺ കെ.പി.അലവി ഹാജി
എച്ച്.ആർ.ഡി / പഠനം ബഷീർ വല്ലപ്പുഴ
മറ്റു സമിതിയംഗങ്ങൾ പി.സി.ഹംസ, എം.സുലൈമാൻ, ഉമർ ആലത്തൂർ (സോളിഡാരിറ്റി ), ഫാസിൽ മജീദ് (എസ്.ഐ.ഒ)
ഏരിയാ പ്രസിഡന്റുമാർ

എം.എ. അബ്ദുശുക്കൂർ (പാലക്കാട്‌), പി.എച്ച്.മുഹമ്മദ് (ഒലവക്കോട്), എൻ.വി. ഹൈദ്രു (ചിറ്റൂർ), ടി.കെ. ശിഹാബുദ്ധീൻ(കൊല്ലങ്കോട്), ഹസനാർ കുട്ടി (ആലത്തൂർ), അബൂബക്കർ ബിൻയാമിൻ (തരൂർ), മൂസ ഉമരി (പത്തിരിപ്പാല), നൗഷാദ് മുഹിയുദ്ദീൻ (ഒറ്റപ്പാലം), മുഹമ്മദ് മുസ്തഫ മാസ്റ്റർ (പട്ടാമ്പി), അബ്ദുൽ ഖാദർ (ത്രിത്താല), ടി. മുഹമ്മദ് (ചെർപ്പുളശേരി), അബ്ദുസ്സലാം പുലാപ്പൊറ്റ (മണ്ണാർക്കാട്), സി.അഷ്റഫ് (അലനല്ലൂർ)

 

തൃശൂര്‍

ജില്ലാ ഭാരവാഹികൾ

തൃശൂര്‍

പ്രസിഡന്റ് എം.എ. ആദം
സെക്രട്ടറി പി.എ. വാഹിദ്
വൈസ്.പ്രസിഡന്റ് (തർബ്ബിയ്യത്ത്) സി.കെ. ഹനീഫ
ജോ.സെക്രട്ടറി കെ.എ.സുലൈമാന്‍
വകുപ്പു കൺവീനർമാർ ഉമര്‍ അബൂബക്കര്‍ , ഇ.എം. മുഹമ്മദ് അമീന്‍ ,  ഫസല്‍ കാതിക്കോട് , അനസ് നദ്വി, അബൂബക്കര്‍ തളി വടക്കാഞ്ചേരി, എ.എസ്. ജലീല്‍ ഇരിങ്ങാലക്കുട, ആര്‍.എം.സുലൈമാന്‍ തൃശൂര്‍, ടി.കെ. അബ്ദുസ്സലാം മാള, കെ.എ, സദറുദ്ധീന്‍
ജില്ലാ സമിതിയംഗങ്ങൾ ഉമര്‍ അബൂബക്കര്‍ , ഇ.എം. മുഹമ്മദ് അമീന്‍ ,  ഫസല്‍ കാതിക്കോട് , അനസ് നദ്വി, അബൂബക്കര്‍ തളി വടക്കാഞ്ചേരി, എ.എസ്. ജലീല്‍ ഇരിങ്ങാലക്കുട, ആര്‍.എം.സുലൈമാന്‍ തൃശൂര്‍, ടി.കെ. അബ്ദുസ്സലാം മാള, കെ.എ, സദറുദ്ധീന്‍ കെ.എ.സഈദ് , സി.കെ. ബീരാവു , പി.ബി. മുഹമ്മദ് ആരിഫ്,  പി.ബി.ആഖില്‍.
ഏരിയാ പ്രസിഡന്റുമാർ

ഏരിയാ പ്രസിഡണ്ടുമാര്‍. ഇ.എ. മുഹമ്മദ് റഷീദ് (കൊടുങ്ങല്ലൂര്‍ )അഹമ്മദ് സ്വാലിഹ് അന്‍വര്‍  ( എറിയാട് ) സി.ഐ.അബ്ദുല്‍ ഹമീദ് ( മതിലകം ) പി.കെ. അബ്ദുറഹ് മാന്‍ ( നാട്ടിക ) കെ. വാഹിദ് (ഗുരുവായൂര്‍) കെ.ഷംസുദ്ധീന്‍ (ചാവക്കാട് ) കെ.എം.ഷാജു ( കുന്ദംകുളം )ഒ.എം.നിയാസ് (വടക്കേക്കാട് )പി.എ. മുസ്തഫ (വടക്കാഞ്ചേരി )എന്‍.എ. മുഹമ്മദ് (തൃശൂര്‍ )എ.ഐ.മുജീബ് (ഇരിങ്ങാലക്കുട)നാസര്‍ മാസ്റ്റര്‍ ( മാള )

 

ജില്ലാ ഭാരവാഹികൾ

കാസര്‍കോട്

പ്രസിഡന്റ് കെ മുഹമ്മദ് ഷാഫി
സെക്രട്ടറി അഷ്റഫ് ബായാർ
വൈസ്.പ്രസിഡന്റ്  ബഷീര്‍ ശിവപുരം
അസി.സെക്രട്ടറി ബി കെ മുഹമ്മദ് കുഞ്ഞി
തർബ്ബിയത്ത് എം എച്ച് സീതി
ഖുർആൻ സ്റ്റഡി സെന്റെർ പി എ മൊയ്തു
ജനസേവനം പി എസ് അബ്ദുല്ല കുഞ്ഞി
പി.ആർ ഷഫീക്ക് നസറുല്ല
മലർവാടി ബാലസംഘം കെ കെ ഇസ്മായില്‍
ടീൻ ഇന്ത്യ കെ എ അബ്ദുലെത്തീഫ്
സമിതിയംഗങ്ങൾ സി എല്‍ അബ്ദുല്ല, ഇബ്രാഹിം മാസ്റ്റര്‍, അബ്ദുല്‍ ഹമീദ് കക്കണ്ടം, ഇഖ്ബാല്‍ മാസ്റ്റര്‍, സി എച്ച് മുത്തലിബ്, കെ പി ഖലീലുറഹ്മാന്‍ നദ് വി,എം കെ ജലീല്‍
ഏരിയാ പ്രസിഡന്റുമാർ

സി എ മൊയ്തീന്‍ കുഞ്ഞി, അബ്ദു ത്വഇ


എറണാകുളം

 

ജില്ലാ ഭാരവാഹികൾ

എറണാകുളം

പ്രസിഡന്റ് എം.കെ.അബൂബക്കര്‍ ഫാറൂഖി
സെക്രട്ടറി കെ.കെ.സലീം
വൈസ്.പ്രസിഡന്റ്  കെ.ബി.അബ്ദുല്ല, വി.എ.ഇബ്രാഹിം കുട്ടി, കെ.എ.ഫൈസല്‍
അസി.സെക്രട്ടറി വി.കെ.അലി
തർബ്ബിയത്ത് എം.കെ.ജമാലുദ്ദീന്‍
ദഅ് വ ടി.താജുദ്ദീന്‍
ഇസ് ലാമിക് സമൂഹം കെ.ബി.അബ്ദുല്ല
ഖുർആൻ സ്റ്റഡി സെന്റെർ വി.ഐ.ഷമീര്‍
ജനസേവനം എം.എം.മുഹമ്മദ് ഉമര്‍
മലർവാടി ബാലസംഘം ഷിഹാബുദ്ദീന്‍ എം.ഐ
ടീൻ ഇന്ത്യ കെ.കെ.ജലീല്‍
മാധ്യമം കെകെ.ഇബ്രാഹിം
മറ്റു സമിതിയംഗങ്ങൾ പി.ഇ.ഷംസുദ്ദീന്‍, എം.എ.മൂസ, ടി.ബി.ഹാഷിം
ഏരിയാ പ്രസിഡന്റുമാർ

മുഹമ്മദ് അസ്‌ലം (മൂവാറ്റുപുഴ), ഇ.എച്ച്. ഉമര്‍, (കോതമംഗലം), ടി.എം.അബ്ദുല്‍ ജബ്ബാര്‍ (പെരുമ്പാവൂര്‍), ഷക്കീര്‍ നദ്‌വി (കുന്നത്തുനാട്), എ.എം.ജമാല്‍ അസ്ഹരി  (വാഴക്കുളം), വി.എ.ഇബ്രാഹിംകുട്ടി,  (എടത്തല), എം.പി. ഫൈസല്‍ അസ്ഹരി (കീഴ്മാട്), കെ.എ.അമീര്‍ അഫ്‌സല്‍ (ആലുവ), പി.എ. മുഹമ്മദ് ഇസ്മായില്‍ (കളമശ്ശേരി), കെ.എ.മുഹമ്മദ് (എറണാകുളം), കെ.ബി.സിദ്ദീഖ് (വൈറ്റില), ഒ.എ.ജമാല്‍ (കൊച്ചി), ഐ.എ.ഷംസുദ്ദീന്‍ (വൈപ്പിന്‍), എം.കെ.ജമാലുദ്ദീന്‍ (പറവൂര്‍), കെ.എ.സാദിഖ് (പാനായിക്കുളം),  എ.കെ.എ.ശരീഫ് നദ്‌വി, (നെടുമ്പാശ്ശേരി)

 

കണ്ണൂർ

 

ജില്ലാ ഭാരവാഹികൾ

എറണാകുളം

പ്രസിഡന്റ് യു.പി. സിദ്ദീഖ്
സെക്രട്ടറി ഹനീഫ
വൈസ്.പ്രസിഡന്റ്  വി.എൻ ഹാരിസ് , പി.കെ. മുഹമ്മദ്‌ സാജിദ് നദ്‌വി.
ജോ.സെക്രട്ടറി കെ.പി. ആദംകുട്ടി
മറ്റു സമിതിയംഗങ്ങൾ സി.പി ഹാരിസ് , കെ.എം.മഖ്ബൂൽ , ടി.കെ.മുഹമ്മദലി , കെ.കെ. അബ്ദുല്ല , കെ.പി. അബ്ദുൽ അസീസ് , സി.കെ.അബ്ദുൽ ജബ്ബാർ , മുഹമ്മദ് ശമീം , കെ.കെ. സുഹൈൽ , പി.ബി.എം ഫർമീസ് , കെ.കെ.ശുഹൈബ് മുഹമ്മദ് , ഇംതിയാസ് കവിയൂർ 
ഏരിയാ പ്രസിഡന്റുമാർ

ജമാൽ കടന്നപ്പള്ളി (പയ്യനൂർ), പി.കെ സാജിദ് (മാടായി ) , ജലാൽ ഖാൻ (തളിപ്പറമ്പ) , വി.എൻ ഹാരിസ് (വളപട്ടണം) , ഹനീഫ മാസ്റ്റർ (കണ്ണൂർ) , ഇ. അബ്ദുൽ സലാം (ചക്കരക്കല്ല്) , കളത്തിൽ ബഷീർ (എടക്കാട്) , എം.അബ്ദുന്നാസർ (തലശ്ശേരി) , സി.ഇസ്മായിൽ (മാഹി), കെ.കെ.അസ് ലം (പാനൂർ) , സി.അലി (മട്ടനൂർ) , കേളോത്ത് റഷീദ് (ഇരിട്ടി)